A tale of witchcraft (หนังสือ, 2021) [University of Maryland, College Park]
ข้ามไปที่เนือ้หา
A tale of witchcraft

A tale of witchcraft

ผู้แต่ง: Chris Colfer; Brandon Dorman
สำนักพิมพ์: New York : Little, Brown and Company, 2021. ©2020
ครั้งที่พิมพ์/รูปแบบ:   พิมพ์หนังสือ : เรื่องอ่านเล่น : ผู้ชมที่เป็นเยาวชน : ภาษาอังกฤษ : First trade paperback editionดูครั้งที่พิมพ์และรูปแบบ
สรุป:
Fourteen-year-old Brystal Evergreen has secured worldwide acceptance for the magical community but new threats arise, including the centuries-old Righteous Brotherhood that intends to exterminate all magical life, beginning with Brystal.
กำลังสำเนาออนไลน์รายการนี้… กำลังสำเนาออนไลน์รายการนี้…

ค้นหาสำเนาในห้องสมุด

กำลังรับข้อมูลสถานที่ของรายการนี้และสามารถใช้ได้ กำลังรับข้อมูลสถานที่ของรายการนี้และสามารถใช้ได้

WorldCat

ค้นหามันในห้องสมุดทั่วโลก
ห้องสมุดทั่วโลกเป็นเจ้าของรายการนี้

รายละเอียด

ประเภท/แบบฟอร์ม Children's stories
Fantasy fiction
Fiction
Juvenile works
Juvenile fiction
Romans, nouvelles, etc. pour la jeunesse
ขนิดวัสดุ: เรื่องอ่านเล่น, ผู้ชมที่เป็นเยาวชน
ประเภทเอกสาร หนังสือ
ผู้แต่งทั้งหมด : ผู้แต่งร่วม Chris Colfer; Brandon Dorman
ISBN: 0316523542 9780316523547 9781510202214 1510202218
OCLC Number: 1226565722
กลุ่มเป้าหมาย Ages 8-12.; 870L
คำอธิบาย: 432 pages, 18 unnumbered pages : illustrations, map ; 20 cm
ความรับผิดชอบ: Chris Colfer ; illustrated by Brandon Dorman.

บทคัดย่อ:

The enchanting sequel to the No. 1 New York Times bestseller A Tale of Magic, from the author of The Land of Stories, Chris Colfer. Perfect for readers of The School for Good and Evil and Pages & Co.  อ่านมากขึ้น…
กำลังค้นคืนหมายเหตุเกี่ยวกับรายการนี้ กำลังค้นคืนหมายเหตุเกี่ยวกับรายการนี้

รีวิว

ความคิดเห็นผู้ที่ใช้งาน

แท็ก

เป็นคนแรก.
ยืนยันคำขอนี้

คุณอาจะร้องขอรายการนี้แล้. โปรดเลือก ตกลง ถ้าคุณต้องการดำเนินการคำขอนี้ต่อไป.

ปิดหน้าต่าง

กรุณาลงชื่อเข้าสู่ระบบ WorldCat 

ยังไม่มีบัญชีผู้ใช้? คุณสามารถสร้างได้อย่างง่ายดาย สร้างบัญชีผู้ใช้ฟรี.